

TANGAZO LA KUJIUNGA NA MAFUNZO KAZI

MAMLAKA YA MAFUNZO YA AMALI ZANZIBAR INAWATANGAZIA WAHITIMU WA MAFUNZO YA AMALI (LEVEL III) KWAMBA KWA KUSHIRIKIANA NA OFISI YA MAKAMO WA PILI WA RAIS PAMOJA NA SHIRIKA LA MAENDELEO LA UMOJA WA MATAIFA (UNDP), ITAENDESHA MAFUNZO KAZI YA KUKUZA UJUZI UNGUJA NA PEMBA KWA FANI ZINAZOHUSIANA NA UJENI ZIFUATAZO:

1. UFUNDI UJENZI (**MASONRY AND BRICK LAYING**)
2. UMEME WA MAJUMBANI (**DOMESTIC ELECTRICAL INSTALLATION**)
3. UFUNDI BOMBA (**PLUMBING AND PIPE FITTING**)
4. UFUNDI SEREMALA (**CARPENTRY AND JOINERY**)
5. UFUNDI WA MAFRIJI NA VIYOYOZI (**REFRIGERATION AND AIR CONDITION**)

SIFA ZA MUOMBAJI

1. AWE MZANZIBARI
2. AWE MUHITIMU WA VYUO VYA AMALI LEVEL 3 KATIKA FANI ZILIZOORODHESHA JUU
3. AWE NA UMRI KUANZIA MIAKA 18 HADI 30

MAFUNZO HAYO YATAFADHILIWA NA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR NA SHIRIKA LA MAENDELEO LA UMOJA WA MATAIFA (UNDP) NA YATATOLEWA KWA MASHIRIKIANO BAINA YA MAMLAKA YA MAFUNZO YA AMALI NA KAMPUNI YA UJENZI YA CHINA YA CRJE

NAMNA YA UOMBAJI

WAOMBAJI WATATAKIWA WATUMIE LINK IFUATAYO KATIKA KUFANYA MAOMBI

<https://forms.gle/2wZHpARX3p1YYzer5>

PIA TANGAZO NA LINK HII INAPATIKANA KATIKA TOVUTI YA VTA NA MITANDAO YA KIJAMII

KWA MAWASILIANO ZAIDI WASILIANA NA

UNGUJA: 0776 830 396, 0777 489 426, 0773 642929

PEMBA: 0777 394 486, 0777 461 041

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI JUMATATU 8/12/2025